IconBox (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Box Title
ta: பெட்டி தலைப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Grid
ta: கட்டம்

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Your configuration has been saved.
ta: தங்கள் முறையமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டது.
