IconBox (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Box Title
te: పెట్టె శీర్షిక

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.
