OpenideaL - idea management system (7.x-4.4) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Content
fil: Nilalaman

en: Age
fil: Gulang

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Search
fil: Hanapin

en: Message
fil: Mensahe

en: Add container
fil: Magdagdag ng lalagyan

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Error
fil: Mali

en: All
fil: Lahat

en: Comment
fil: Puna

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: My account
fil: Akawnt ko

en: Regions
fil: Rehiyon

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: User menu
fil: Menu ng tagagamit

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
