OpenideaL - idea management system (7.x-4.9) - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Age
ta: வயது

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Search
ta: தேடல்

en: Message
ta: செய்தி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Add container
ta: கொள்கலனை சேர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Region
ta: பகுதி

en: Error
ta: பிழை

en: All
ta: எல்லா

en: Comment
ta: கருத்து

en: Vote
ta: வாக்கு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Votes
ta: வாக்குகள்

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Row
ta: வரிசை

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: No user
ta: பயனர் இல்லை

en: Region settings
ta: பிராந்தியம் அமைவுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
