iDEAL (7.x-2.6) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்
