iDEAL advanced (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ௮டையாளம்

en: On
ta: சரி

en: edit
ta: மாற்று

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Off
ta: இல்லை

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Last changed
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Debug
ta: பிழையறிவு
