iDEAL advanced (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Transaction ID
vi: Mã giao dịch

en: On
vi: Bật

en: edit
vi: sửa

en: Open
vi: Mở

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Off
vi: Tắt

en: Success
vi: Thành công

en: Amount
vi: Số lượng

en: Send
vi: Gửi

en: Payment settings
vi: Thiết lập thanh toán

en: Expired
vi: Hết hạn

en: New
vi: Mới

en: 10 minutes
vi: 10 phút

en: 15 minutes
vi: 15 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: 2 hours
vi: 2 giờ

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Icon path
vi: Đường dẫn tới biểu tượng

en: Failure
vi: Không thành công
