Ideation (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Block
vi: Khối

en: 1 vote | @count votes
vi[0]: 1 phiếu
vi[1]: @count phiếu

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Features
vi: Các đặc điểm

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang
