Ideation (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: more
ta: மேலும்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: பெட்டி

en: 1 vote | @count votes
ta[0]: 1 வாக்கு
ta[1]: @count வாக்குகள்
