Inline Form Errors (7.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.
