Inline Form Errors (7.x-2.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Default
fil: Pamantayan
