Inline Form Errors (7.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Custom
ta: தனிப்பயன்
