Iframe (7.x-1.5) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Placeholder tokens
cy: Symbolau daliwr lle

en: The following placeholder tokens can be used in both paths and titles. When used in a path or title, they will be replaced with the appropriate values.
cy: Gall y symbolau daliwr lle canlynol eu defnyddio mewn llwybrau ac penawdau. Pan yn cael eu defnyddio mewn llwybt neu pennawd, byddent yn cael ei ail-osod gyda gwerthoedd addas.

en: Optional Title
cy: Pennawd dewisol

en: Required Title
cy: Pennawd sy'n ofynnol

en: No Title
cy: Dim pennawd

en: Additional CSS Class
cy: Dosbarth CSS ychwanegol

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Static Title:
cy: Pennawd Statig:

en: Allow user-entered tokens
cy: Caniatau symbolau wedi ei roi gan ddefnyddiwr

en: Checking will allow users to enter tokens in URLs and Titles on the node edit form. This does not affect the field settings on this page.
cy: Bydd gwirio yn caniatau defnyddwyr i roi symbolau yn URLau a Phennawdau ar y ffurf golygu nod. Nid yw hyn yn effeithio gosodiadau maes ar y dudalen yma.

en: A default title must be provided if the title is a static value
cy: Dylai pennawd rhagosod ei ddarparu os yw'r pennawd yn werth statig.

en: At least one title or URL must be entered.
cy: Mae'n rhaid o leiaf un pennawd neu URL gael ei roi mewn.
