Iframe (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Placeholder tokens
vi: Các từ thay thế

en: The following placeholder tokens can be used in both paths and titles. When used in a path or title, they will be replaced with the appropriate values.
vi: Thẻ giữ chỗ sau đây có thể được sử dụng trong cả hai con đường và các chức danh. Khi được sử dụng trong một đường dẫn hoặc tiêu đề, họ sẽ được thay thế bằng các giá trị thích hợp.

en: Optional Title
vi: Tiêu đề tùy chọn

en: Required Title
vi: Tiêu đề bắt buộc

en: No Title
vi: Không có Tiêu đề

en: Additional CSS Class
vi: Lớp CSS

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: width
vi: độ rộng

en: height
vi: độ cao

en: About
vi: Giới thiệu

en: Allow user-entered tokens
vi: Cho phép người dùng nhập vào thẻ

en: Checking will allow users to enter tokens in URLs and Titles on the node edit form. This does not affect the field settings on this page.
vi: Đánh dấu ô này để cho phép người dùng nhập các từ thay thế vào trong phần URL và tiêu đề của form sửa nội dung. Phần này không ảnh hưởng tới thiết lập của trường trong trang này.

en: At least one title or URL must be entered.
vi: Bạn phải nhập phần tiêu đề hoặc địa chỉ URL cho liên kết.

en: Scrolling
vi: Cuộn
