Image Approval (7.x-1.7) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Image
te: బొమ్మ

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: User
te: వాడుకరి

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు
