image factory (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Upload picture
fil: Mag-angkat ng larawan
