image factory (7.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Save
ta: சேமி

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Upload image
ta: படத்தை பதிவேற்ற

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Upload picture
ta: படத்தை மேலேற்று
