Image Nivo Slider (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Images
fil: Mga larawan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Appearance
fil: Hitsura

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
