Image Nivo Slider (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Images
ta: படங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.
