Image Nivo Slider (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Name
te: పేరు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Appearance
te: రూపురేఖలు
