Image Nivo Slider (7.x-1.2) - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Images
gu: છબીઓ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Name
gu: નામ

en: Appearance
gu: દેખાવ
