Image Style Access (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Action
te: చర్య

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: User
te: వాడుకరి

en: Deny
te: తిరస్కరించు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: - Any -
te: - ఏదైనా -
