Image Style Access (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Access control
vi: Điều khiển truy cập

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: User role
vi: Vai trò của người dùng

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Allow
vi: Cho phép

en: Deny
vi: Từ chối

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Access type
vi: Kiểu truy cập

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh
