Image Optimize (7.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Processor
ta: செயலி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: No replacement, just delete
ta: மாற்று இல்லை, அழித்தல் மட்டும்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
