Image Optimize (7.x-2.0-beta2) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Add
te: చేర్చు

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Normal
te: సాధారణ

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు

en: !name must be an integer.
te: !name అన్నది పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: !name must be a positive integer.
te: !name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణసంఖ్య అయివుండాలి.
