Image Block (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: <none>
cy: <dim>

en: Delete block
cy: Dileu'r bloc

en: Maximum upload size per file
cy: Maint mwyaf llwythiad i bob ffeil

en: The maximum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction. If a larger image is uploaded, it will be resized to reflect the given width and height.
cy: Maint delwedd mwyaf a agniateir wedi ei fynegi fel LLEDxUCHDER (e.e. 640x480). Wedi ei osod i 0 i ddim cyfyngiad. Os oes delwedd mwy yn cael ei lwytho i fyny, bydd yn cael ei newid maint i adlewyrchu y lled a uchder sydd wedi ei roi.

en: Image style
cy: Arddull delwedd
