Image Block (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: <none>
vi: <không>

en: Alternate text
vi: Chuỗi thay thế

en: Delete block
vi: Xóa khối nội dung

en: Maximum upload size per file
vi: Dung lượng tải lên tối đa cho một tập tin

en: The maximum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction. If a larger image is uploaded, it will be resized to reflect the given width and height.
vi: Kích cỡ ảnh tối đa được phép thể hiện ở dạng WIDTHxHEIGHT (v.d. 640x480). Đặt về 0 để không hạn chế. Nếu một ảnh cỡ lớn hơn được tải lên, nó sẽ được đổi kích thước nhưng vẫn giữ tỷ lệ rộng và cao đã cho.

en: This text will be used by screen readers, search engines, or when the image cannot be loaded.
vi: Văn bản này sẽ được sử dụng bởi các trình đọc màn hình, công cụ tìm kiếm, hoặc khi không tải được ảnh.

en: The title is used as a tool tip when the user hovers the mouse over the image.
vi: Tiêu đề này sẽ được dùng làm chú thích nổi khi người dùng di chuột lên trên ảnh.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh
