ImageField EPS (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: File
vi: Tập tin

en: Fields
vi: Các trường

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Alternate text
vi: Chuỗi thay thế

en: This text will be used by screen readers, search engines, or when the image cannot be loaded.
vi: Văn bản này sẽ được sử dụng bởi các trình đọc màn hình, công cụ tìm kiếm, hoặc khi không tải được ảnh.

en: The title is used as a tool tip when the user hovers the mouse over the image.
vi: Tiêu đề này sẽ được dùng làm chú thích nổi khi người dùng di chuột lên trên ảnh.

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Select where the final files should be stored. Private file storage has significantly more overhead than public files, but allows restricted access to files within this field.
vi: Chọn đích lưu trữ tệp tin. Đích lưu trữ bảo mật không cho phép truy cập trực tiếp vào tệp tin, nhưng lại làm tiêu hao nhiều tài nguyên hệ thống hơn.

en: This field stores the ID of an image file as an integer value.
vi: Trường này lưu trữ ID của một tập tin ảnh dưới dạng một số nguyên.

en: Enable <em>Alt</em> field
vi: Thêm trường <em>Alt</em>

en: The alt attribute may be used by search engines, screen readers, and when the image cannot be loaded.
vi: Thuộc tính alt sẽ được các máy tìm kiếm, trình đọc màn hình sử dụng và được hiển thị lên nếu trình duyệt không tải được ảnh này về cho người xem.

en: Enable <em>Title</em> field
vi: Thêm trường <em>Title</em>

en: The title attribute is used as a tooltip when the mouse hovers over the image.
vi: Thuộc tính title sẽ được dùng để hiển thị văn bản chú thích khi người dùng đưa chuột lên trên ảnh.

en: Preview image style
vi: Xem thử kiểu dáng ảnh

en: no preview
vi: không có hình xem thử

en: The preview image will be shown while editing the content.
vi: Hình ảnh xem trước sẽ được hiển thị trong khi chỉnh sửa nội dung.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Linked to file
vi: Liên kết tới tệp tin

en: Nothing
vi: Không có gì
