ImageField Tokens (7.x-1.12) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
