Imageinfo Cache (7.x-3.2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: image
cy: delwedd

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
cy: Ni all y teclyn trin delwedd %toolkit brosesu %function yn gywir.
