Imageinfo Cache (7.x-3.3) - en to is translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: Reset to defaults
is: Endurstilla í sjálfgefin gildi

en: The configuration options have been saved.
is: Stillingarnar hafa verið vistaðar.

en: The configuration options have been reset to their default values.
is: Stillingarnar hafa verið endursettar í frumgildi sín.

en: image
is: mynd

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
is: Valið myndbreytiverkfæri %toolkit getur ekki unnið rétt úr aðgerðinni %function.
