Imageinfo Cache (7.x-3.4) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: image
ta: படம்

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட %toolkit படக் கருவிப்பெட்டி %function செயலினை சரியான முறையில் நிறைவேற்ற முடியவில்லை.
