Image Picker (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (34 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Long
fil: Mahaba

en: Short
fil: Maigsi

en: Blocks
fil: Mga tipak
