Image Picker (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (88 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Private
vi: Riêng tư

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Comments
vi: Bình luận

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Go
vi: Đi

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: Statistics
vi: Thống kê

en: n/a
vi: không có

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Medium
vi: Vừa

en: Media
vi: Phương tiện

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: State
vi: Bang

en: added
vi: đã thêm

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: General
vi: Tổng quát

en: No groups
vi: Không có nhóm nào

en: Users
vi: Người dùng

en: Order
vi: Thứ tự

en: Edit group
vi: Sửa nhóm

en: Add group
vi: Thêm nhóm

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: seconds
vi: giây

en: Show
vi: Hiện

en: Middle
vi: Giữa

en: Minimum width
vi: Độ rộng tối thiểu

en: Long
vi: Dài

en: Short
vi: Ngắn

en: Group Name
vi: Tên nhóm

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Percentage to apply the watermark to the image.
vi: Tỷ lệ để áp dụng thủy ấn cho ảnh.

en: The mimimum of the watermark in pixels. Type 0 to turn this option off.
vi: Kích thước tối thiểu ảnh thủy ấn theo điểm ảnh. Nhập 0 để tắt tùy chọn này.

en: Please enter a number between 1 and 100 for scaling percentage.
vi: Vui lòng nhập một số giữa 1 và 100 cho tỷ lệ co giãn.

en: Warning: Scaling is set to @percentage%, minimum width is only @min_width px. This may result in very small or almost invisible watermarks. It is recommended to check twice that an adequate minimum width has been set.
vi: Cảnh báo: Tỷ lệ phóng được đặt về @percentage%, độ rộng tối thiểu chỉ @min_width px. Việc này dẫn đến thủy ấn quá nhỏ hoặc hầu như không nhìn thấy được. Đề nghị kiểm tra lần nữa để đặt độ rộng tối thiểu phù hợp.

en: Please enter a positive number for minimum width.
vi: Vui lòng nhập một số dương cho độ rộng tối thiểu.

en: Failed to merge image with watermark.
vi: Thất bại khi kết hợp ảnh với thủy ấn.

en: Failed to save merged image.
vi: Thất bại khi lưu ảnh kết hợp.

en: Image file %file not found.
vi: Không tìm thấy tập tin ảnh %file.

en: Image file %file is an unsupported format type=%type.
vi: Tập tin ảnh %file là kiểu không được hỗ trợ=%type .

en: Copy
vi: Sao chép

en: Blocks
vi: Khối

en: Images per page
vi: Số ảnh trên mỗi trang

en: Used
vi: Dùng

en: Default order
vi: Thứ tự mặc định

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: Bottom Left
vi: Trái dưới

en: Bottom Right
vi: Phải dưới

en: Top Left
vi: Trái trên

en: Top Right
vi: Trên phải

en: 1 group | @count groups
vi[0]: 1 nhóm
vi[1]: @count nhóm

en: Private groups
vi: Các nhóm riêng

en: By Name
vi: Theo tên

en: File not found
vi: Không tìm thấy tập tin
