Image Picker (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (58 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Go
ta: செல்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: General
ta: பொது

en: Align
ta: சீரமை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: Show
ta: காட்டு

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: JPEG quality
ta: JPEG தரம்

en: Copy
ta: நகல்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
ta: JPEG  மாற்றத்திற்கான படத்தரத்தினை வரையறுக்கவும். இது 0 முதல் 100 வரையான எல்லைக்குள் இருக்கலாம். அதிக மதிப்பு  என்பது சிறந்த தரத்தோடு, அதிக இடத்தையடைக்கும் கோப்பினை உருவாக்கும்.
