Image Picker (7.x-1.5) - en to gu translation catalogue (50 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Images
gu: છબીઓ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Private
gu: ખાનગી

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: List
gu: સૂચિ

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Public
gu: જાહેર

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: Import
gu: આયાત

en: Save
gu: સાચવો

en: Small
gu: નાનું

en: Add
gu: ઉમેરો

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: All
gu: બધા

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: General
gu: સામાન્ય

en: Other
gu: અન્ય

en: Align
gu: હારબંધ ગોઠવવું

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Stats
gu: સામાજિક સ્થિતી

en: Add group
gu: જૂથ ઉમેરો

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Minimum width
gu: ઓછામાં ઓછી પહોળાઈ

en: Long
gu: લાંબુ

en: Short
gu: ટૂંકુ

en: Default order
gu: મૂળભૂત ક્રમ

en: Edit Link
gu: કડી ને સુધારો
