Image Picker (7.x-1.7) - en to te translation catalogue (54 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: User
te: వాడుకరి

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: General
te: సాధారణ

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Order
te: క్రమం

en: Stats
te: గణాంకాలు

en: Full
te: పూర్తి

en: Show
te: చూపించు

en: Minimum width
te: కనిష్ఠ వెడల్పు

en: JPEG quality
te: JPEG నాణ్యత

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
te: మార్పుచేర్పుల కొరకు JPEG బొమ్మ నాణ్యతను నిర్వచించండి. 0 నుండి 100 వరకు ఉండాలి. విలువ ఎంత పెద్దదైతే బొమ్మ నాణ్యత అంత బాగుంటుంది. కానీ ఫైలు పెద్దదౌతుంది.
