Image Picker (7.x-1.8) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: JPEG quality
ta: JPEG தரம்
