Image style flush (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan
