Imagick (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Center
ta: மையம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Length
ta: நீளம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: JPEG quality
ta: JPEG தரம்

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Crop
ta: செதுக்கு

en: original
ta: அசல்

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
ta: JPEG  மாற்றத்திற்கான படத்தரத்தினை வரையறுக்கவும். இது 0 முதல் 100 வரையான எல்லைக்குள் இருக்கலாம். அதிக மதிப்பு  என்பது சிறந்த தரத்தோடு, அதிக இடத்தையடைக்கும் கோப்பினை உருவாக்கும்.

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
ta: JPEG தரம் 0 முதல் 100 வரையான எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்

en: Rotate
ta: திருப்பு

en: view actual size
ta: நிஜ அளவை பார்

en: Sample original image
ta: மாதிரி அசல் படம்

en: Sample modified image
ta: மாதிரி திருத்திய படம்

en: Center left
ta: மைய இடது

en: Center right
ta: மைய வலது
