Imagick (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Text
cy: Testun

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Color
cy: Lliw

en: Not installed
cy: Heb ei osod

en: Random
cy: Ar hap

en: Position
cy: Lleoliad

en: JPEG quality
cy: Priodwedd JPEG

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
cy: Diffiniwch ansawdd delwedd i driniaethau JPEG. Yn amredu o 0 i 100. Mae gwerthoedd uwch yn golygu delwedd o ansawdd gwell ond ffeiliau mwy.

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
cy: Mae'n rhaid i briodwedd JPEG fod yn rif sydd rhwng 0 a 100.
