Imagick (7.x-1.4) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Preview
fil: Masdan muna

en: JPEG quality
fil: kalidad ng JPEG

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
fil: Ang kalidad ng JPEG ay dapat na isang numero sa pagitan ng 0 at 100.
