Imagick (7.x-1.4) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Scale
ml: തോത്

en: Color
ml: നിറം

en: JPEG quality
ml: JPEG നിലവാരം

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
ml: ജെപെഗ് നിലവാരം പൂജ്യം മുതല്‍ നൂറുവരെയുള്ള ഏതെങ്കിലും സംഖ്യയായിരിക്കണം.
