IMAP Auth (7.x-2.0-beta1) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: edit
cy: golygu

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Error saving user account.
cy: Gwall wrth gadw cyfrif defnyddiwr.
