IMCE (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Weight
ta: எடை

en: root
ta: மூலம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Permitted file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Maximum file size per upload
ta: தரவேற்றத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்ச அளவு

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
ta: உங்களது PHP தரவேற்ற அனுமதிக்கும் அதிகபட்ச கோப்பின் அளவு %size.

en: image
ta: படம்

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு
