IMCE (7.x-1.10) - en to cy translation catalogue (33 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Weight
cy: Pwysau

en: root
cy: gwreiddyn

en: Name
cy: Enw

en: Help
cy: Cymorth

en: Dimensions
cy: Dimensiynau

en: link
cy: dolen

en: Permitted file extensions
cy: Estyniadau ffeil a ganiateir

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: File name
cy: Enw ffeil

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: WIDTHxHEIGHT
cy: LLEDxUCHDER

en: Maximum file size per upload
cy: Maint ffeil mwyaf i bob llwythiad.

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
cy: Mae eich gosodiad PHP yn cyfyngu ar faint ffeil mwyaf sydd i bob llwythiad i fyny i %size.

en: image
cy: delwedd

en: The maximum allowed image size (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction. If an <a href="!image-toolkit-link">image toolkit</a> is installed, files exceeding this value will be scaled down to fit.
cy: Maint delwedd mwyaf a ganiateir (e.e.640x480). Wedi ei osod i 0 i ddim cyfyngiad. Os yw a href="!image-toolkit-link">cronfa feddalwedd delwedd</a> wedi ei mewnosod, gall ffeiliau sydd yn fwy na'r gwerth yma gael eu graddio lawr i ffitio.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
cy: Mae'r ffeil %filesize yn rhagori maint ffeil mwyaf o %maxsize.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
cy: Mae dewis anghyfreithlon wedi ei ganfod. Cysylltwch â gweinyddwr y safle.

en: Illegal choice %choice in !name element.
cy: Dewis %choice anghyfreithlon yn elfen !name.

en: Site maintenance account
cy: Cyfrif cynnal safle
