IMCE (7.x-1.2) - en to is translation catalogue (33 entries)

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: Prefix
is: Forskeyti

en: Suffix
is: Viðskeyti

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Cancel
is: Hætta við

en: all
is: allt

en: File
is: Skrá

en: Edit
is: Breyta

en: Date
is: Dagsetning

en: Size
is: Stærð

en: Weight
is: Vægi

en: root
is: rót

en: Name
is: Nafn

en: Help
is: Hjálp

en: link
is: hlekkur

en: Permitted file extensions
is: Heimilaðar skráarendingar

en: n/a
is: á ekki við

en: Upload
is: Hlaða upp

en: File name
is: Skráarnafn

en: Width
is: Breidd

en: Height
is: Hæð

en: Media
is: Margmiðlunarefni

en: Close
is: Loka

en: WIDTHxHEIGHT
is: BREIDDxHÆÐ

en: Maximum file size per upload
is: Heildarskráarstærð á hvert upphal

en: The changes have been saved.
is: Breytingarnar hafa verið vistaðar.

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
is: PHP stillingar þínar takmarka hámarksstærð hverrar sendingar í %size.

en: image
is: mynd

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
is: Aðeins skrár með eftirfarandi endingar eru leyfðar: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
is: Stærð skráarinnar %filesize fer umfram leyfilega stærð skráa %maxsize.

en: File browser
is: Skráarvafri

en: Illegal choice %choice in !name element.
is: Ólöglegt val %choice í !name.
