IMCE (7.x-1.5) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: The selected file %file could not be copied.
fil: Ang napiling %file ay hindi maaaring kopyahin.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
fil: Tanging ang mga file na may mga sumusunod na karugtong ang pinahihintulutan: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
fil: Ang file ay %filesize na lampas sa pinakamataas na sukat na %maxsize.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
fil: Isang iligal na pagpipilian ay napansin. Mangyaring makipag-ugnayan sa tagapangasiwa ng sayt.

en: Illegal choice %choice in !name element.
fil: Iligal na pagpipiliang %choice sa elementong !name.
