IMCE (7.x-1.8) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு சட்டபூர்வமற்ற தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
