IMCE (7.x-1.8) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: all
te: అన్నీ

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Weight
te: భారం

en: root
te: మూలం

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Close
te: మూసివేయి

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: MB
te: మెబై

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
te: కింది ఎక్స్టెన్షన్లు క్లిగిన ఫైళ్ళకు మాత్రమే అనుమతి ఉంది: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
te: %filesize ఉన్న ఈ ఫైలు గరిష్ఠ ఫైలు పరిమాణ పరిమితి %maxsize ని మించిపోయింది.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
te: ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపికను గమనించాం. సైటు నిర్వాహకుణ్ణి సంప్రదించండి.

en: Illegal choice %choice in !name element.
te: !name మూలకంలో ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపిక %choice

en: Site maintenance account
te: సైటు నిర్వహణ ఖాతా
